Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Indochina 7 tỷ, dòng tiền cho thuê 35 triệu/ tháng

Ngày đăng: 25/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Loại tài sản: Căn hộ kèm dòng tiền cho thuê. I. Thông tin căn hộ. - Căn E, diện tích 65m2. - Vị trí: Độc tôn duy nhất view sông Hàn, bán đảo Sơn Trà, view biển. - Dòng tiền cho thuê từ Khách nước ngoài, quản lý cấp cao làm việc tại Đà Nẵng. - Giá bán: 7 tỷ. - Kèm Hợp đồng thuê cố định 5 năm, 35 triệu/ tháng. - Căn hộ được nâng cấp thành President house - Priority. - Bên bán nộp thuế; Bên mua nộp phí trước bạ. Căn hộ Indochina Đà Nẵng - 7 tỷ thu về 35tr/tháng trong 5 năm. II. Thông tin liên hệ. Ms Phương: 0933524525 Ngoài ra, nhà đầu tư có thể lựa chọn giao dịch tài sản trên theo các OP sau: Option 2: - Giá bán: 5 tỷ 250. - Kèm Hợp đồng thuê cố định 3 năm, 20 triệu/ tháng. - Bên bán nộp thuế; Bên mua nộp phí trước bạ. Option 3: - Giá bán: 4 tỷ 688. - Không kèm hợp đồng thuê. - Bên bán nộp thuế; bên mua nộp phí trước bạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 352 ****

Vị trí bản đồ

4,69 tỷ

1 PN, 1 WC
65 m²
72,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Indochina Riverside Towers, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
S

Subbaba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Indochina 7 tỷ, dòng tiền cho thuê 35 triệu/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.