Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp tại The Filmore Da Nang, 156,835 triệu/m2, 126m2, 3PN, 3WC

Ngày đăng: 01/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chill hết nấc với căn hộ CC 3PN, 3WC ở The Filmore Da Nang. Nằm ngay trên phố đi bộ Bạch Đằng, view sông Hàn và cầu Rồng siêu xịn, không gian sống đủ đầy tiện nghi, thích hợp cho cuộc sống năng động của giới trẻ. Căn hộ có diện tích 126m2, nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Đông, ban công Đông, phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi đầu tư. Đặc biệt, dự án này không thiếu tiện ích: + Hồ bơi nhiệt vô cực + Sauna + Siêu thị + Nhà hàng + Khu vui chơi trẻ em + Khu BBQ + Phòng gym + Phòng sinh hoạt cộng đồng Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện đa khoa gia đình Đà Nẵng + Siêu thị Danavi Mart + Công viên Apec + Trung tâm Anh ngữ Iris English - cơ sở 4 Chi tiết dự án: + Vị trí: Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng, trên phố đi bộ Bạch Đằng, giáp đường Bình Minh 5 và Trần Văn Trứ + Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Phát triển Bất động sản Filmore + Tiện ích: Hơn 25 tiện ích đỉnh cao cho cuộc sống thoải mái + Thiết kế: 1 tòa tháp 25 tầng, tổng cộng 206 căn hộ Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Tô Đức Hùng, 0975148008

Xem thêm

Liên hệ:

097 514 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

19,76 tỷ

3 PN, 3 WC
126 m²
156,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TH

Tô Đức Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp tại The Filmore Da Nang, 156,835 triệu/m2, 126m2, 3PN, 3WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.