Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 1.5 tỷ sở hữu ngay căn hộ sông Hàn - tầm view pháo hoa quốc tế

Ngày đăng: 18/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Masterise Rivera Đà Nẵng mở bán toà A đợt đầu tiên. Masterises Home - thương hiệu BĐS sang trọng, uy tín, chuyên nghiệp, đã được khẳng định và minh chứng. Vị trí: + Trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng (đối diện LotteMart, Công viên Châu Á, Đại lộ Phan Đăng Lưu, BHXH Đà Nẵng, Hải quan, Thuế, Kiểm toán Nhà Nước, Toà Án, làng thể thao Tuyên Sơn, tuyến phố Thăng Long. ). + Kết nối nhanh chóng với sân bay, biển Mỹ Khê, cầu Rồng. Tầm nhìn không giới hạn: Thiết kế Panorama - Toàn bộ căn hộ đều không bị hạn chế tầm view trực diện sông Hàn, Ngũ Hành Sơn, biển Mỹ Khê. Tiêu chuẩn bàn giao: Full nội thất liền tường cao cấp theo tiêu chuẩn quốc tế của Masterises Home. Hơn 31 tiện ích cao cấp: Hồ bơi vô cực, Gym, Spa, Vườn đọc sách, PickleBall, vườn BBQ, khu vui chơi trẻ em. Đợt mở bán đầu tiên: Cơ hội vàng để chọn căn đẹp - tầng đẹp và quan trọng là giá đẹp. Chiết khấu hấp dẫn lên đến 18%. Hỗ trợ vay, lãi suất ưu đãi và ân hạn gốc, lãi đến 2028. Miễn phí quản lý 3 năm. Liên hệ đi xem căn mẫu: 0327711386

Xem thêm

Liên hệ:

032 771 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,82 tỷ

2 PN, 2 WC
76.2 m²
76,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TT

Trịnh Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1.5 tỷ sở hữu ngay căn hộ sông Hàn - tầm view pháo hoa quốc tế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.