Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn á hậu Masteri Homes 2PN giá cực sốc

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm ra lò quý đầu tư ơi! Masteri Rivera Đà Nẵng. Căn hộ 2PN đẹp nhì dự án B - 06 - 06 chính thức mở bán! Vị trí đắc địa, tầng trung lý tưởng dành riêng cho chủ nhân VIP. Giá chỉ từ 4.676 tỷ thanh toán nhanh, ưu đãi đặc biệt cho khách Quảng Nam Đà Nẵng. Ưu đãi hấp dẫn chiết khấu cao hàng ngàn lợi ích. Liên hệ ngay: 0915847795

Xem thêm

Liên hệ:

091 584 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,76 tỷ

2 PN, 2 WC
68.1 m²
69,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
LC

Linh Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn á hậu Masteri Homes 2PN giá cực sốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.