Tin đăng đã hết hạn.

Masteri Rivera Da Nang căn hộ 2PN view trực diện sông từ 4,75 tỷ CK khủng 18%, hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 11/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Masteri Rivera Đà Nẵng biểu tượng sống thời thượng bên dòng sông Hàn. Căn hộ cao cấp giữa trung tâm sôi động nhất Đà Nẵng dành cho giới thành đạt! Nơi dòng chảy phồn vinh hội tụ cùng nhịp sống hiện đại, Masteri Rivera Danang chính là dấu ấn sống khác biệt: Vị trí vàng: Đường Quy Mỹ trung tâm quận Hải Châu, cách sân bay & biển Mỹ Khê chỉ vài phút. Sở hữu lâu dài Pháp lý đã đủ điều kiện bán. Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp vào Q3/2026. Loại căn đa dạng: 1PN, 2PN + , 3PN, Dual Key phù hợp cả ở & đầu tư. 31 tiện ích chuẩn Quốc tế: 2 hồ bơi vô cực view sông & toàn cảnh Đà Nẵng. 24 tiện ích ngoài trời: Vườn treo, khu BBQ, sân chơi. 7 tiện ích trong nhà: Gym, yoga, lounge, không gian sáng tạo. Ưu đãi đặc biệt giai đoạn 1: Chiết khấu lên đến 15% khi thanh toán nhanh. Hỗ trợ vay đến 70% lãi suất 0%, ân hạn gốc đến 30/09/2027. Tặng phí quản lý 36 tháng. Chiết khấu thêm: 1% khách hàng Masterise. 1% đặt cọc sớm. 2% cho khách có hộ khẩu Đà Nẵng & Quảng Nam. Giữ chỗ ngay tòa a số lượng giới hạn0934807176Em Hằng Zalo/Call). Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư đẳng cấp giữa trung tâm Đà Nẵng. Hiện đã mở bán tòa B booking giữ chỗ cho tòa A đang diễn ra cực nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 480 ****

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN
75 m²
63,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0934807176

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Masteri Rivera Da Nang căn hộ 2PN view trực diện sông từ 4,75 tỷ CK khủng 18%, hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.