Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp masteri rivera ngay trung tâm hải châu

Ngày đăng: 05/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CHỈ TỪ 4 TỶ SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP MASTERI RIVERA NGAY TRUNG TÂM HẢI CHÂU CHIẾT KHẤU TỔNG ĐẾN 18% ƯU ĐÃI KHỦNG CHO KHÁCH ĐẶT CỌC SỚM! Vị trí đắc địa trái tim Đà Nẵng: Tọa lạc trên đường Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu trung tâm hành chính, thương mại, giáo dục và y tế của thành phố Sát sông Hàn, gần cầu Rồng, biển Mỹ Khê, cách sân bay Quốc tế chỉ 10 phút di chuyển Môi trường sống chuẩn quốc tế, kết nối mọi tiện ích 5 sao trong một bước chân Thông tin dự án: Chủ đầu tư: Masterise Homes thương hiệu BĐS cao cấp hàng đầu Việt Nam Quy mô: 2 block cao 39 tầng, 2 tầng hầm, tổng 1.196 căn hộ cao cấp 31 tiện ích chuẩn resort: 2 hồ bơi vô cực 24 tiện ích ngoài trời 7 tiện ích trong nhà: gym, spa, lounge, phòng đọc sách, giải trí Sản phẩm đa dạng phục vụ nhu cầu ở & đầu tư: 1PN+ (4559m²): chỉ từ 4 tỷ 2PN / 2PN+ (6085m²): từ 4.8 tỷ 3PN (90113m²): từ 7 tỷ Dual Key & Shophouse: số lượng giới hạn Tiến độ xây dựng thần tốc Bàn giao Quý 3/2026 Sở hữu lâu dài cho người Việt Ưu đãi cực khủng Tổng chiết khấu đến 18%: CK 1% khi đặt cọc sớm CK 2% cho khách hàng Đà Nẵng Quảng Nam CK đến 15% khi thanh toán nhanh Hỗ trợ vay lãi suất 0% đến 20272028 Tặng 36 tháng phí quản lý Liên hệ ngay: 0901989976Em Phương)

Xem thêm

Liên hệ:

090 198 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4 tỷ

59 m²
67,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0901989976

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp masteri rivera ngay trung tâm hải châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.