Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ view trực diện sông Hàn ngắm pháo hoa tại Masteri Rivera Đà Nẵng với giá 4,8 tỷ

Ngày đăng: 05/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ view sông , ban công hướng Đông Nam cực mát. Căn hộ thiết kế vuông vức, không góc chết, đón sáng và khí tươi tự nhiên từ sông Hàn. * GIÁ THANH TOÁN SỚM CHỈ 4,8 TỶ - B-10-06 - Diện tích : 68,1m2 - Công năng : 2PN, 2WC. - Bàn giao nội thất liền tường cao cấp chuẩn Masterise Homes. - Tầm view sông toàn diện, thoáng mát. - Vị trí ngay trung tâm thành phố gần siêu thị Lotte, trường quốc tế Skyline, các trường Đại Học lớn. - Tiện ích nội khu cao cập ngập tràn với 31 tiện ích đẳng cấp dành riêng cho cư dân : 2 hồ bơi tràn bờ, công viên, khu vui chơi, phòng làm việc chung, phòng Gym&yoga,.... - Pháp lý : Sở hữu lâu dài - Chiết khấu lên đến 18% - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 0% lên đến 32 tháng. Để nhận báo giá chi tiết vui lòng liên hệ: 0976100067

Xem thêm

Liên hệ:

097 610 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
68.1 m²
70,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
DH

DUY HẬU

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ view trực diện sông Hàn ngắm pháo hoa tại Masteri Rivera Đà Nẵng với giá 4,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.