Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp masteri rivera đà nẵng - tài sản để đời cho tương lai - booking nhận ck lên tới 18%

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CAO CẤP * MASTERI RIVERA DANANG TÀI SẢN ĐỂ ĐỜI CHO TƯƠNG LAI * * BOOKING 50tr/sp nhận ngay chiết khấu lên tới 18% * Biểu tượng sống giữa lòng Đà Nẵng * Vị trí đắc địa: - Đường Quy Mỹ, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng - Kết nối linh hoạt đến sân bay, trung tâm hành chính, sông Hàn, cầu Rồng chỉ trong vài phút * Chủ đầu tư & Phát triển: - Masterise Homes thương hiệu bất động sản quốc tế, kiến tạo giá trị bền vững * Quy mô tổng thể: - 2 toà tháp căn hộ cao 39 tầng - 2 tầng hầm rộng rãi phục vụ đỗ xe và tiện ích kỹ thuật * Diện tích khu đất: 18.296 m² không gian rộng mở cho sống xanh và tiện ích toàn diện * Loại hình sản phẩm: * Căn hộ cao cấp: - 1PN+ thông minh và tối ưu - 2PN / 2PN+ linh hoạt, đa năng - 3PN rộng rãi, lý tưởng cho gia đình - Dual Key đầu tư & an cư song song * Tiện ích đẳng cấp: - 31 tiện ích compound khép kín: - 24 tiện ích ngoài trời: hồ bơi vô cực, vườn thiền, khu BBQ, sân thể thao - 07 tiện ích trong nhà: phòng gym, lounge làm việc, thư viện, phòng trẻ em * Hình thức sở hữu: - Sở hữu lâu dài với khách hàng mang quốc tịch Việt Nam - Sở hữu 50 năm đối với khách hàng nước ngoài *Thời gian bàn giao: - Dự kiến Quý III/2026 xây dựng theo tiến độ minh bạch, tiêu chuẩn quốc tế * Masteri Rivera Danang không chỉ là nơi ở mà là nơi an cư đầu tư truyền đời * Tài sản để đời Di sản vững bền Biểu tượng sống tương lai! * Liên Hệ 0766696373 em Dinh để tư vấn chi tiết hơn và xem văn phòng bán hàng

Xem thêm

Liên hệ:

076 669 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
64,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
DQ

Dinh Đoàn Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp masteri rivera đà nẵng - tài sản để đời cho tương lai - booking nhận ck lên tới 18% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.