Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp masteri rivera đà nẵng, chỉ từ 3,8 tỉ, view pháo hoa, chiết khấu 18%

Ngày đăng: 01/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2PN tại Masteri Rivera Danang, khu vực Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng. Căn hộ có thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. + Diện tích: 67m². + Giá: 5,6 tỷ VND. + 2 phòng ngủ (PN), 2 toilet (WC). + Không gian sống thoáng đãng, view đẹp. Masteri Rivera Đà Nẵng Dự án đầu tiên của Masterise Homes tại Đà Nẵng. Vị trí kim cương: Số 50 đường Quy Mỹ, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng. Gần kề sông Hàn, Cầu Rồng, biển Mỹ Khê, sân bay quốc tế Đà Nẵng chỉ 10 phút di chuyển. * Loại hình căn hộ: 1PN + : 45 - 59m², giá từ 4 tỷ. 2PN: 60m² 67m² 73.3m², giá từ 4.8 tỷ. 2PN + : 73m², 85m², giá từ 5.5 tỷ. 3PN: 90m², 113m², giá từ 7 tỷ. Dual Key: Tối ưu đầu tư cho thuê, giá từ 7.5 tỷ. Tầm nhìn: Gần 100% căn hộ sở hữu view sông Hàn và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài, đủ điều kiện bán theo văn bản Sở Xây dựng Đà Nẵng (số 9223/SXD - QLN, ngày 21/11/2024). Tiến độ: Đang thi công tầng 14, dự kiến bàn giao Quý III/2026. ---- * Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp quản lý dự án: 0905444249 * Chính sách hấp dẫn: Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay 80% giá trị căn hộ, lãi suất 0% đến tháng 3/2028. Chiết khấu lên đến 18% khi thanh toán sớm. Tặng 24 tháng phí quản lý cho khách hàng đặt mua sớm. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, qua số điện thoại: 0905444249Mr Tân). Website: https://www.duanmasteririvera.com/

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
80,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Văn Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp masteri rivera đà nẵng, chỉ từ 3,8 tỉ, view pháo hoa, chiết khấu 18% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.