Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 16 tầng cao toà b dự án masteri rivera đà nẵng, view pháo hoa - sun wheel, ck 18%, giá tốt

Ngày đăng: 23/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn số 16 tầng cao, Toà B, Dự án Masteri Rivera Đà Nẵng - DT tim: 74,1m2 - DT thông thuỷ: 68,5m2 - View pháo hoa, Sun Wheel Thông tin dự án Masterise Home Đà Nẵng : - Tên dự án: Masteri Rivera Đà Nẵng - Đơn vị phát triển dự án : Masterise Home - Vị trí: Đường Quy Mỹ , Phường Hòa Cường Nam , Quận Hải Châu , thành phố Đà Nẵng - Tổng diện tích đất: 18.296m2 - Quy mô dự án: 2 tòa , chiều cao 39 tầng , 2 tầng hầm đỗ xe - Hình thức sở hữu: Lâu dài đối với ngưòi Việt Nam, 50 năm với người nước ngoài - Loại hình căn hộ: 1Br+ , 2BR, 2BR+,3BR, Dual Key - Thời gian bàn giao: Quý III/2026 - Tiện ích trong nhà : Tầng 1, tầng 2 + Sảnh đón tiếp +Hòm thư + Sảnh thang máy + Khu vui chơi giải trí , trải nghiệm trong nhà + Tầng 3: Gym, Business Hub , Phòng đa chức năng - Tiện ích ngoài trời : Ở tầng 1 và tầng 4 . Hồ bơi resort, hồ bơi trẻ em , khu vui chơi thám hiểm rừng sâu , ốc đảo nhiệt đới,vườn thú cưng , hồ cạn tắm nắng , vườn BBQ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 569 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,46 tỷ

2 PN, 2 WC
68.5 m²
94,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0905692776

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 16 tầng cao toà b dự án masteri rivera đà nẵng, view pháo hoa - sun wheel, ck 18%, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.