Tin đăng đã hết hạn.

View đẹp thoáng ngút trời Căn 2PN+1 độc bản, tầng cao khan hiếm

Ngày đăng: 12/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN CĂN HỘ Mã căn: B-35-10 Tầng: 35 Trục: 10 Loại căn: 2PN+1 thiết kế linh hoạt Diện tích thông thủy: 76.9 m² Giá gốc full thuế: 6,65 tỷ ƯU ĐÃI THANH TOÁN NHANH CK 18% Thanh toán 95% nhận chiết khấu lên đến 18% Giá sau chiết khấu chỉ còn ~5,45 tỷ Tiết kiệm ngay hơn 1.19 TỶ so với giá gốc! Giá tốt nhất trong các căn tầng cao 2PN+1 view cực thoáng cực hiếm CHÍNH SÁCH HỖ TRỢ Đặt chỗ chỉ 50 triệu giữ căn ngay Chiết khấu 3% cho người Đà Nẵng/Quảng Nam + khách booking Chiết khấu 6% thanh toán tiến độ Chiết khấu 15% thanh toán nhanh Tặng 36 tháng phí quản lý Sổ hồng lâu dài người nước ngoài sở hữu 50 năm Dự kiến bàn giao: Quý III/2026 VỊ TRÍ DỰ ÁN Trung tâm Hải Châu sát Lotte Mart Công viên Châu Á View sông Hàn kết nối biển Mỹ Khê chỉ 5 phút Chủ đầu tư: Tuyên Sơn phát triển bởi Masterise Homes Phòng Kinh Doanh CĐT 0977434301

Xem thêm

Liên hệ:

097 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

2 PN, 2 WC
76.9 m²
70,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Tấn Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View đẹp thoáng ngút trời Căn 2PN+1 độc bản, tầng cao khan hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.