Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng chỉ có 5 căn duy nhất Masteri Rivera Đà Nẵng được chiết khấu thêm 1%

Ngày đăng: 09/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Tên dự án: Masteri Rivera Đà Nẵng. - Đơn vị phát triển: Masterise Homes. - Vị trí: Đường Quy Mỹ, phường Hoà Cường Nam, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng. - Quy mô dự án: 1112 căn hộ, 2 toà căn 39 tầng, 2 tầng hầm đậu xe. - Hình thức sở hữu: Sở hữu lâu dài đối với người Việt Nam, 50 năm đối với người nước ngoài. - Pháp lý: Đã có thông báo đủ điều kiện để bán bất động sản hình thành trong tương lai theo thông báo số 9233/SXD - QLN Ngày 21/11/2024. - Bàn giao: Dự kiến Quý 3/2026. - Loại căn hộ: 1PN + , 2PN, 2PN + , 3PN, dualkey. Tiện ích vượt trội: 31 tiện ích cao cấp gồm 24 tiện ích ngoài trời, 07 tiện ích trong nhà và đặc biệt có 2 hồ bơi vô cực. Chính sách bán hàng hấp dẫn: Ưu đãi cho Khách hàng booking đặt mua sớm: Ck 1%. Tri ân KH là cư dân của Masterise homes (khách hàng thân thiết): Ck 1%. Tri ân KH quê quán, thường trú, tạm trú tại Đà Nẵng & Quảng Nam: Ck 2%. Ưu đãi theo lịch thanh toán (dự kiến): Thanh toán theo tiến độ: CK 6%. Thanh toán sớm: CK 15%. Thanh toán vay 70%: HTLS 0%, ân hạn gốc tới 30/09/2027. Thanh toán vay 50%: HTLS 0%, ân hạn gốc tới 31/03/2028. Tổng chiết khấu lên đến 19%. Miễn phí vận hành lên đến 36 tháng. Đặc biệt hiện tại dự án đã thi công đến tầng 11, dự kiến bàn giao quý III/2016. Nhanh tay liên hệ hotline/zalo: 0969757255Ánh) Để được tư vấn trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 975 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,42 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
74,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Estuary Đà Nẵng (Estuary Premier Residence), Đ. Quy Mỹ, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thị Hồng Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng chỉ có 5 căn duy nhất Masteri Rivera Đà Nẵng được chiết khấu thêm 1% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.