Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc trực diện sông hàn view pháo hoa cao cấp tại đà nẵng plaza. liên hệ ngay

Ngày đăng: 13/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN GÓC TRỰC DIỆN SÔNG HÀN VIEW PHÁO HOA CAO CẤP TẠI ĐÀ NẴNG PLAZA TẦNG 14 VIEW ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THÀNH PHỐ Vị trí kim cương: Lô góc 06 Nguyễn Du & 16 Trần Phú, Hải Châu, Đà Nẵng Giá bán: 5,250 Tỷ Diện tích: 130m² | 3 Phòng ngủ | 2 Nhà vệ sinh THÔNG TIN CĂN HỘ Tọa lạc tầng 14 với tầm nhìn rộng thoáng, view trực diện sông Hàn vị trí vàng ngắm pháo hoa cực phẩm ngay tại nhà. Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh tiện nghi, phòng khách đón ánh sáng tự nhiên, bếp liên hoàn với khu bàn ăn. Ban công thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày. Giá thuê dự kiến 25tr/tháng. Sổ hồng chính chủ pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh chóng. TIỆN ÍCH TÒA NHÀ ĐÀ NẴNG PLAZA Bảo vệ 24/7 An ninh tuyệt đối Hệ thống thang máy tốc độ cao Hầm để xe rộng rãi, có chỗ để ô tô Khu sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em Trung tâm thương mại, cửa hàng tiện lợi ngay trong khuôn viên Dịch vụ vệ sinh, kỹ thuật chuyên nghiệp TIỆN ÍCH XUNG QUANH CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN Ngay trung tâm quận Hải Châu, sát cạnh sông Hàn phố đi bộ cầu Rồng cầu sông Hàn Gần chợ Hàn, Vincom, Indochina Riverside Mall, nhà hát Trưng Vương Xung quanh là hệ thống nhà hàng, cà phê sang trọng, spa, ngân hàng, phòng gym Chỉ 5 phút đến bãi biển Mỹ Khê 10 phút ra sân bay quốc tế Đà Nẵng

Xem thêm

Liên hệ:

090 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
40,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Plaza, Đ. Nguyễn Du, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Thị Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc trực diện sông hàn view pháo hoa cao cấp tại đà nẵng plaza. liên hệ ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.