Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2n,3n chỉ từ 4ty view sông pháo hoa,chiết khấu 19%, hỗ trợ vay 70%,lãi suất 0%trong 30tháng

Ngày đăng: 10/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư. - Giá mở bán giai đoạn 1 chỉ từ 4 tỷ thấp nhất khu vực trung tâm Đà Nẵng, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ khi dự án hoàn thiện. - Khai thác cho thuê ngay trung tâm thành phố gần khu du lịch, trường học, sân bay, bệnh viện. - Liên hệ em Hà Nguyễn 0787778795 để Booking và nhận ưu đãi khủng. Chủ đầu tư: Masterise Homes. - Vị trí: Đường Quy Mỹ, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng. - Quy mô: 2 tòa tháp cao 39 tầng, 2 tầng hầm, 4 tầng tiện ích. - Tổng diện tích: 18.296 m². - Loại căn hộ: 1PN +, 2PN, 2PN +, 3PN, Dual Key. - Tiêu chuẩn bàn giao: Cao cấp Masteri Collection (liền tường). - Thời gian bàn giao: Dự kiến quý 3/2026. Tiện ích khu CHUẨN REORT nổi bật: - Tổng cộng 31 tiện ích compound khép kín. + 24 tiện ích ngoài trời: Hồ bơi vô cực, công viên ven sông, sân chơi trẻ em... + 07 tiện ích trong nhà: Gym, yoga, phòng sinh hoạt cộng đồng, lounge... - An ninh 24/7 quản lý vận hành chuyên nghiệp. Masteri Rivera Danang là biểu tượng mới của nhịp sống cân bằng, nơi Sẵn sàng an cư làm việc tận hưởng trong một không gian sống đầy cảm hứng, tiện nghi và riêng tư. Giá chỉ từ: 4 tỷ/căn (bao gồm VAT & KPBT), tương đương ~7x triệu/m².

Xem thêm

Liên hệ:

078 777 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
101 m²
52,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2n,3n chỉ từ 4ty view sông pháo hoa,chiết khấu 19%, hỗ trợ vay 70%,lãi suất 0%trong 30tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.