Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 4,144 tỷ, sở hữu ngay căn hộ 76m2 tại trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 28/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Vista Residence, 40A Xô Viết Nghệ Tĩnh, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng. Đã xây 19/20 tầng, chuẩn bị cất nóc, bàn giao quý 4 năm nay. Diện tích thông thủy 76m2, 2PN, 2WC, hướng Bắc, ban công hướng Nam, vượng khí. Nội thất cơ bản, pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 4,144 tỷ VND. + Không gian thoáng đãng, có hồ bơi vô cực, thích hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. + Căn hộ có thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống + Tầm view pháo hoa Đà Nẵng Downtown. Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec và bệnh viện đa khoa Tâm Trí Đà Nẵng. Lotte Mart cũng chỉ cách đó không xa, thuận tiện cho việc mua sắm. Trường THPT Nguyễn Hiền, trường Đại Học Đông Á, Kiến Trúc và các cơ sở giáo dục khác nằm trong khu vực, cực kỳ thuận tiện cho việc học tập. Chỉ còn vài suất ngoại giao cuối cùng. Liên hệ để biết thêm chi tiết 0905765776 Võ Văn Văn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,14 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
54,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Vista Residence Đà Nẵng, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
AV

Anh Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 4,144 tỷ, sở hữu ngay căn hộ 76m2 tại trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.