Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ hàng hiệu tại Đà Nẵng - Căn hộ cao cấp Estuary từ thương hiệu Masterise Homes, Hải Châu

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ra mắt căn hộ cao cấp hàng hiệu estuary của masterise phát triển.

Chủ đầu tư: Công ty TNHH Phát triển nhà Tuyên Sơn.
Địa chỉ: 53 Nguyễn Lộ Trạch, Hải Châu, Đà Nẵng. Gần Công viên Châu Á, gần TTTM Lotter mart, gần khán đài bắn pháo hoa, giáp trường Quốc tế liên cấp Sky - line.

* Quy mô: 02 khối tháp chung cư 39 tầng cao có chung khối đế 03 tầng và 02 tầng hầm.

Gồm 1.112 căn hộ hạng sang và 84 căn shophouse.
Diện tích khu đất: 18,296 m2;
Thời gian dự kiến hoàn thành: Quý 3/2026.
Loại hình căn hộ 1pn + 1: 47m2 52m2, 2PN: 67m2 70m2, 2PN + 1: 77m2, 3PN: 80m2, dulkey: 102m2.
Bàn giao nội thất cao cấp chuẩn Masterise toàn cầu.
Quản lý toà nhà sau khi hoàn thành: Dự kiến đơn vị quản lý toà nhà còn lại là The Ascott hoặc đơn vị có thương hiệu tương đương.

Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ hotline để nhận thông tin mới nhất của dự án ạ: 0931966486.

Xem thêm

Liên hệ:

093 196 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
85,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Estuary Đà Nẵng (Estuary Premier Residence), Đ. Quy Mỹ, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
nn

nhà đất đà nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ hàng hiệu tại Đà Nẵng - Căn hộ cao cấp Estuary từ thương hiệu Masterise Homes, Hải Châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.