Tin đăng đã hết hạn.

Trả trước 12% giá trị căn hộ - sở hữu nhà ngay! căn hộ hạng sang đã bàn giao trung tâm đà nẵng!

Ngày đăng: 15/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Căn hộ tầng 07 mã căn 11, diện tích tim tường 70,3 m², diện tích thông thủy 66,6 m² đã hoàn thiện có thể bàn giao ngay sau 10 ngày cọc.

- Full nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu từ các thương hiệu nổi tiếng châu Âu:
+ Hệ thống kính Low E có thể ngắm nhìn bên ngoài mà không ngại tia UV.
+ Hệ thống vật liệu full phòng vệ sinh: Kohler (Mỹ).
+ Hệ thống cửa chống cháy dùng Khoá cao cấp: Yale (Mỹ).
+ Hệ thống vật liệu hệ bếp,...: Hafele, Bosch (Đức).
+ Hệ thống điều hòa không khí full căn hộ: Samsung wind free (Hàn Quốc).
+ Điều khiển các hệ thống đèn, điện, điều hòa bằng thiết bị thông minh như điện thoại, ipad,..

- Sở hữu sổ đỏ: Lâu dài.

- Tiện ích:
Hệ tiện ích đẳng cấp được bố trí trên tầng cao nhất tầng 25.
+ Khu tập thể dục trên mây: Phòng gym hiện đại khi nhập khẩu hệ thống máy tập từ nước ngoài với tầm nhìn toàn cảnh, thiết bị cao cấp.
+ Phòng thư giản công nghệ Nucalm, Sauna tia hồng ngoại giúp cư dân sảng khoái tinh thần.
+ Hồ bơi nhiệt vô cực, nguồn nước phù hợp cho cả da nhạy cảm, sử dụng được cả trong mùa đông.
+ Siêu thị, nhà hàng và cà phê, khu vui chơi trẻ em.
+ Khu BBQ ngoài trời, phòng sinh hoạt cộng đồng.

- Các chính sách ưu đãi từ chủ đầu tư
+ Miễn phí 2 năm phí quản lý.
+ Hỗ trợ cho thuê lại từ 6 tháng trở lên được sở hữu các tiện ích giống như các cư dân khác.
+ Hỗ trợ vay lên đến 75% lãi suất 0% 18 tháng, ân hạn gốc 48 tháng.

Giá ưu đãi chỉ trong tháng 5 này, nhanh tay liên hệ em ngay để sở hữu căn hộ cực chill này.
Hotline/Zalo: 0969 757 255 (em Ánh)

Xem thêm

Liên hệ:

096 975 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,92 tỷ

2 PN, 2 WC
70.3 m²
112,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thị Hồng Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trả trước 12% giá trị căn hộ - sở hữu nhà ngay! căn hộ hạng sang đã bàn giao trung tâm đà nẵng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.