Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững

Ngày đăng: 28/04/2025

5.5
Trung bình
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Hình ảnh 1/4
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững
Mô tả tin đăng

Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững

Chọn Centre Point – Nắm bắt cơ hội vàng!

Vị trí đắc địa ngay trung tâm Đà Nẵng – tâm điểm kết nối, gia tăng giá trị từng ngày

Giá trị đầu tư hấp dẫn – Chỉ từ 1,1 TỶ, sở hữu ngay căn hộ cao cấp

Dòng tiền bền vững – Thu nhập 30TRIỆU/THÁNG, lợi nhuận lên đến 7-8%/năm

Tiện ích chuẩn quốc tế, không gian sống đẳng cấp – nâng tầm chất lượng cuộc sống

Tại sao Centre Point là lựa chọn lý tưởng?

Vị trí kim cương: Cạnh sông Hàn, trung tâm du lịch và tài chính

Tiềm năng tăng giá vượt trội: Đà Nẵng – thành phố đáng sống và phát triển mạnh mẽ

Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Hỗ trợ tài chính linh hoạt ưu đãi 0% lãi suất 12 tháng khi vay, ân hạn gốc 24 tháng, miễn phí trả trước hạn

Sản phẩm hiện hữu sử dụng ngay không lo lắng về pháp lý

Lh 0935029982 em phương

Xem thêm

Liên hệ:

093 502 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3 tỷ

47.5 m²
63,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Center Point Đà Nẵng, Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư thông minh với căn hộ Centre Point sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.