Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Vista Residence 3pn với giá rẻ nhất thị trường-Sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 22/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ Vista Residence tọa lạc tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng, nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp liền tường.

- Diện tích 112m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Đông Nam thoáng mát, giúp đón nắng đón gió tự nhiên.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Thông tin thêm về dự án:

Dự án Vista Residence Đà Nẵng với tòa tháp 20 tầng và 2 tầng hầm, cung cấp 112 căn hộ sang trọng. Tầng 1-4 dành cho thương mại dịch vụ với nhiều tiện ích, từ tầng 5 trở lên là căn hộ. Đặc biệt, tầng Tum có hồ bơi vô cực, spa, Sky bar, mang đến không gian thư giãn tuyệt vời cho cư dân.

- Tiện ích: Sảnh lễ tân, khu sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, bãi giữ xe, hồ bơi.

Khu vực xung quanh rất thuận tiện, gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec, quảng trường 29/3, công viên thanh niên, trường học và nhiều tiện ích khác.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! 0948753476 (Bình-Phòng KDCC)

Xem thêm

Liên hệ:

094 875 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,16 tỷ

3 PN
112 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Vista Residence Đà Nẵng, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0948753476

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Vista Residence 3pn với giá rẻ nhất thị trường-Sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.