Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 3WC tại Hải Châu, Đà Nẵng, 6,071 tỷ, 119m2

Ngày đăng: 21/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vista Residence Đà Nẵng, tọa lạc ở 40A Xô Viết Nghệ Tĩnh, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng, đang chờ đón chủ nhân mới.
- Diện tích 119m2 với thiết kế 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Nội thất cơ bản đã được trang bị như điều hòa, bếp, chỉ cần bàn, ghế, giường ngủ là đáp ứng được tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.
- Hướng cửa chính Tây, ban công Đông Nam đón gió hiền hòa, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
- Nằm trong khu vực có nhiều tiện ích như gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec, Winmart+, và trường THPT Nguyễn Hiền, Đại học Đông Á & Kiến Trúc, Lotte Mart.
- Có công viên, bờ sông gần kề, lý tưởng cho các hoạt động giải trí và thư giãn.
- Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% giá trị căn hộ với 0% lãi suất trong 12 tháng.

Vui lòng liên hệ Võ Văn Văn qua số điện thoại 0905765776 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,07 tỷ

3 PN, 3 WC
119 m²
51,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vista Residence Đà Nẵng, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
AV

Anh Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 3WC tại Hải Châu, Đà Nẵng, 6,071 tỷ, 119m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.