Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà tặng luôn cả xe vf3 siêu hot - căn hộ 2pn view cực rộng vista residence da nang

Ngày đăng: 21/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

- Nay Tân giới thiệu đến các Anh Chị quỹ căn 2PN tại tổ hợp căn hộ Vista Residence - Tòa chung cư tuyến phố Xô Viết Nghệ Tĩnh - đối diện 2 trường đại học: Đông Á và Kiến Trúc Đà Nẵng.
- Sở hữu đơn giá chỉ hơn 53 triệu/m2, đây là dự án có vị trí "trung tâm của trung tâm" được tích hợp đầy đủ mọi tiện ích xung quanh từ học tập, vui chơi, mua sắm, công việc,...
- Cơ hội trong đợt này với chương trình tặng xe Vinfast VF3 cho Khách hàng may mắn.

- Tổng quan dự án:
+ Chủ đầu tư: CTCP Cường Thịnh Phát Land.
+ Quỹ đất: 1.385m2.
+ Quy mô: 21 tầng nổi, 2 tầng hầm, 112 căn hộ (2PN và 3PN).
+ Dự kiến bàn giao: Tháng 8/2025.
--------------
1 / Vị trí đắc địa kết nối tiện ích hoàn hảo.
- Tọa lạc tại 40A Xô Viết Nghệ Tĩnh, Hải Châu, Đà Nẵng The Vista Residence sở hữu vị trí vàng, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận:
- 3 phút đến bệnh viện Vinmec, Đức Trí.
- 2 phút đến Đại học Kiến Trúc, Đông Á, quốc tế Skyline.
- Gần chợ Đầu Mối, siêu thị, trung tâm thương mại lớn.
- 2 phút đến làng thể thao Tuyên Sơn, khu vui chơi giải trí Helio.
- Quảng trường 29/3, Da Nang Downtown Sun Group - tòa tháp biểu tượng Đà Nẵng cao 69 tầng.

2/ Tiện ích vượt trội sống là tận hưởng: Có đến 7/20 tầng tiện ích.
Bảo vệ 24/7 an ninh tuyệt đối.
Hệ thống phòng gym, khu vui chơi trẻ em ngay trong tòa nhà.
Không gian xanh thư giãn, sky Bar bể bơi vô cực trên tầng thượng.
Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và tiện nghi, thích hợp cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện lợi.

4/ Thiết kế 2 đặc biệt 2 - 3 ban công thoáng mát và 1 logia riêng không gian phơi đồ tiện lợi.
Nội thất bàn giao cao cấp - Chuẩn 5 sao.

5/ Chính sách thanh toán linh hoạt 3 phương án, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%, có ngân hàng MB bảo lãnh.
Chiết khấu 9% + quà Tân gia, ưu đãi đến 130 triệu đồng dành cho khách hàng giai đoạn ưu tiên.

6/ Pháp lý Sổ đỏ lâu dài - Sở hữu vĩnh viễn, nhận bàn giao nhà ngay năm 2025.
7/ Hợp tác vận hành kinh doanh bởi các đơn vị có uy tín thương hiệu.
----------
Liên hệ Tân hỗ trợ thông tin: 0329149092.

Xem thêm

Liên hệ:

032 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
55,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Vista Residence Đà Nẵng, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Phúc Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà tặng luôn cả xe vf3 siêu hot - căn hộ 2pn view cực rộng vista residence da nang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.