Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ La Paz diện tích rộng rãi, thiết kế hợp lý giá sập hầm

Ngày đăng: 13/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ La Paz diện tích rộng rãi, thiết kế hợp lý.

Vị trí đẹp Không gian sống lý tưởng.
+ Căn hộ rộng 97m2 (diện tích thông thủy 90,5m2), thiết kế hợp lý, tối ưu không gian.
+ Gồm: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công thoáng mát.
+ Trang bị sẵn: 3 điều hòa, 2 bình nóng lạnh.

Hướng nhà lý tưởng Thoáng mát quanh năm.
+ Cửa chính hướng Bắc, ban công & phòng khách hướng Nam mùa hè mát, mùa đông ấm.
+ Nhà không thấm, dột, ẩm mốc, đảm bảo không gian sống sạch sẽ, thoáng đãng.

Không gian sống tiện nghi, rộng rãi.
+ Phòng khách thoáng đãng, sạch sẽ, tạo cảm giác thư giãn.
+ Phòng bếp rộng rãi, thông thoáng, thuận tiện cho sinh hoạt gia đình.
+ Phòng ngủ master có toilet khép kín, diện tích rộng, tạo sự riêng tư và thoải mái.
Giá: 2.99 tỷ.
Thông tin liên hệ: Công ty TNHH Toàn Huy Hoàng Realty.
Địa chỉ: Tầng 7 toà nhà Camelia 773 Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Hotline: 0943 436 888 (phone - viber - zalo - kakao talk).
Website: https://www.toanhuyhoang.com
Email: toanhuyhoang.bds@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

094 343 ****

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 1 WC
97 m²
30,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ La Paz diện tích rộng rãi, thiết kế hợp lý giá sập hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.