Tin đăng đã hết hạn.

Còn lại rất ít ! Sở hữu căn hộ 2PN hạng sang Vista Residence Đà Nẵng - Booking ngay chỉ 20 triệu.

Ngày đăng: 05/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Vốn tự có thanh toán chỉ 30% được nhận nhà!
Căn 2PN loại B chỉ 1 tỷ 250 ( tương đương 30% là sở hữu ngay căn hộ hạng sang Vista Residence). (Chỉ còn 10 căn duy)
Di chuyển 2p quảng trường 2/9, Da Nang Downtown, Làng thể thao Tuyên Sơn, khu vui chơi Helio và Trường ĐH Đông Á, Kiến Trúc,.. gần chợ Đầu Mối,Siêu thị, Trung tâm thương mại.

*Chính Sách Bán Hàng:
- Hỗ trợ tài chính 70% thời hạn 30 năm, hỗ trợ 0% lãi xuất và ân hạng nợ gốc trong 12. Đơn vị hỗ trợ: MBank, Public bank.
- Chiết khấu 3% theo phương thức thanh toán vay.
- Chiết khấu 6% theo phương thức thanh toán theo tiến độ. (Q3/2025 hoàn thành tiến độ)
- Chiết khấu 9% theo phương thức thanh toán nhanh
- Quà ưu đãi "Tân Gia" trị giá 32.5 triệu
- Chương trinh hợp tác kinh doanh căn hộ 2PN ( thu nhập khoảng 20tr/tháng), hình thức 6 tháng 1 kỳ.
- Đặt biệt ưu đãi ngay nhận liền tay cho chủ nhân may mắn (1 CHIẾC VF3 giá trị 325 triệu).
- Phần quà ưu đãi có thể trừ trực tiếp vào giá căn hộ.

* Dự án có đầy đủ pháp lý 100% (inbox EM THIỆN thêm để gửi nguyên bộ pháp lý dự án).

*Thông tin dự án:
- Quy mô diện tích khoảng 1.385m2, gồm 2 tầng hầm, 20 tầng nổi, 1 tầng tum. (Tổng cộng 112 căn hộ)
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Cường Thịnh Phát Land
- Tiến trình xây dựng dự kiến hoàn thành bàn giao vào Q3/2025
- Có Hồ Bơi Panorama tầng tum, cùng dịch vụ SKYBAR hạng sang ngắm nhìn toàn thành phố.

* Tạo sao nên lựa chọn Căn hộ cao cấp tại Vista Residence.?
- Vị trí nằm trung tâm thành phố, gần các tiện tích Bệnh viện, Trung tâm thương mại, Công viên Châu Á (Asia Park), Khu vui chơi,.. thuận tiện di chuyển.
- Sở hữu Hồ Bơi vô cực và không gian giải trí của tòa nhà.
- Khả năng kinh doanh dòng tiền cho thuê 20tr/tháng.
- Khả năng giá trị căn hộ sẽ sinh lời cao khi các tiện ích xung quanh hoàn thành, với các dự án vd như tòa tháp 69 tầng vừa được TP phê duyệt xây dựng ngay tại gần Công viên Chấu Á (Asia Park), và khả năng phát triển của Trung Ương TP. Đà Nẵng.

* Booking ngay với 20 triệu (có thể hoàn trả 100%) inbox ngay em THIỆN tới số Hotline/Zalo: 0982656449 để em THIỆN support a/c GIÁ tốt nhất và các ưu đãi a/c đáng được nhận khi xuống tiền.!

Xem thêm

Liên hệ:

098 265 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vista Residence Đà Nẵng, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NT

Ngọc Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn lại rất ít ! Sở hữu căn hộ 2PN hạng sang Vista Residence Đà Nẵng - Booking ngay chỉ 20 triệu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.