Bán căn hộ tại tòa green pearl 378 minh khai - 74m - 2pn - 8 tỷ ( có thương lượng )

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Diện tích: 74m² Thiết kế: 2 phòng ngủ công năng tối ưu Hướng: Đông Nam đón gió mát, ánh sáng tự nhiên Nội thất: Đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở Giá bán: 8 tỷ (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí) Ưu điểm nổi bật: Tọa lạc tại Green Pearl 378 Minh Khai, khu căn hộ cao cấp, an ninh 24/7 Tiện ích đầy đủ: trung tâm thương mại, gym, bể bơi, khu vui chơi trẻ em Kết nối nhanh chóng tới Times City, Bạch Mai, trung tâm thành phố Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê cực tốt Liên hệ ngay: 0911333142 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

091 133 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
108,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Green Pearl 378 Minh Khai, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HA

Hà Việt Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tại tòa green pearl 378 minh khai - 74m - 2pn - 8 tỷ ( có thương lượng ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.