Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 06 Toà nhà A2, chung cư 250 Minh Khai (chính chủ)

Ngày đăng: 02/11/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn 1206 toà nhà A2, chung cư May Thăng Long - địa chỉ 250 Minh Khai, phường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng - HN 0984548860 Diện tích 90.9m2, 3 phòng ngủ đã đủ nội thất (giường, điều hoà, tủ quần áo), 1 phòng khách (có điều hoà, salon, bàn ăn), 2 vệ sinh sứ toto mới tinh. Nhà mát, thoáng, nhiều ánh sáng. Khu vực trung tâm quận Hai Bà Trưng, an ninh tốt, dân cư thấp, đủ tiện ích (siêu thị, gym, pilates, spa, nhà trẻ, gần trường cấp 1, phía sau là chợ dân sinh). Giá 8.8 tỷ để lại đủ đồ nội thất cơ bản cho hộ gia đình. Chung cư này có vị trí rất thuận lợi và an toàn, khu vực chỉ dành cho dân cư sinh hoạt không có người lạ đi vào, bảo vệ 24/24, PCCC đủ giấy tờ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 454 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

90.9 m²
96,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Thăng Long Garden, Đ. Minh Khai, P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 06 Toà nhà A2, chung cư 250 Minh Khai (chính chủ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.