Tin đăng đã hết hạn.

BÁN TẬP THỂ THỌ LÃO 50m sử dụng giá chỉ hơn 2 tỷ

Ngày đăng: 01/11/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ TẬP THỂ THỌ LÃO 50M GIÁ CHỈ 2.78 TỶ Căn hộ tập thể Thọ Lão vị trí trung tâm quận Hai Bà Trưng, gần phố Huế, Bạch Mai, Trần Khát Chân, di chuyển thuận tiện ra Hồ Gươm chỉ vài phút. Không gian sống yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, dân trí cao. Nhà sáng thoáng, công năng đầy đủ, vào ở ngay. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh. Liên hệ Hương Nhà Đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

087 767 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

27,8 tỷ

2 PN
50 m²
556 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Đồng Nhân, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
ĐT

Đào Thị Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN TẬP THỂ THỌ LÃO 50m sử dụng giá chỉ hơn 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.