Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2 ngủ ở T4 giá 10 tỷ

Ngày đăng: 30/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Times City, một trong những dự án nổi bật ở Hà Nội, với nhiều tiện ích nổi bật và vị trí đắc địa. + Diện tích rộng rãi 76,2 m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. + Giá bán ưu đãi chỉ 10 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn. + Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Thanh Nhàn, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City, Bệnh viện Phổi Hà Nội. - Siêu thị Winmart Vincom Times City, Siêu thị T Mart Lĩnh Nam. - Công viên Tuổi trẻ Thủ đô, Công viên Park Hill. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Dao Van Hanh qua số điện thoại 0971968937

Xem thêm

Liên hệ:

097 196 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN
76.2 m²
131,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
DH

Dao Van Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2 ngủ ở T4 giá 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.