Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 125m2 tại Sunshine Garden, 19,2 tỷ, Hai Bà Trưng, Hà Nội, hàng hiếm giá cực chất

Ngày đăng: 22/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả. Căn hộ chung cư Penhouse tại Sunshine Garden, Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 125m² trên sổ hớp đồng mua bán, và 230 m² sử dụng thiết kế Duplex, ĐÃ có thông báo làm sổ đỏ. Căn hộ được thiết kế đầy đủ nội thất sang trọng và hiện đại như ảnh.. Căn hộ ban công Đông Bắc, mang lại nguồn năng lượng phong thủy tích cực, phù hợp cho mọi gia đình. Giá bán 19,2 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một căn hộ đẳng cấp trong khu vực. Cấu trúc thông tầng gồm 3 phòng ngủ, 4wc, 2logia, view nội khu. Một phòng khách thông bếp siêu rộng vô cùng thoáng đãng. Ban công/Logia: 2 logia giúp căn hộ luôn thông thoáng, đón nắng và gió tự nhiên View: View nội khu nhìn xuống bể bơi về đêm cực kỳ lung linh và đẹp mắt. Nội thất: Để lại nội thất và bộ lọc nước tổng cùng cục heatpum nước nóng. Hệ thống cấp khí tươi vào nhà. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Thanh Nhàn. - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Times City. - Công viên Park Hill. - Siêu thị T Mart Lĩnh Nam. - Winmart Vincom Times City. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số 0587824444 gặp Đức Linh. Đặc điểm bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

058 782 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

19,2 tỷ

3 PN, 4 WC
125 m²
153,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sunshine Garden, Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0587824444

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 125m2 tại Sunshine Garden, 19,2 tỷ, Hai Bà Trưng, Hà Nội, hàng hiếm giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.