Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp Căn hộ chung cư Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, 11,2 tỷ, 131 m2 hàng hiếm tại

Ngày đăng: 22/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sunshine Garden tọa lạc tại Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 131 m2, căn hộ này sở hữu 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thoải mái và tiện nghi. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Giá bán: 11,2 tỷ VND - Thiết kế kiểu châu Âu sang trọng, không gian rộng rãi với cửa sổ lớn, tầm nhìn đẹp. Điểm nổi bật của căn hộ này là phong thủy tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người sử dụng. --- Tiện ích xung quanh - Gần công viên Park Hill - Siêu thị Winmart Vincom Times City, T Mart Lĩnh Nam - Bệnh viện Thanh Nhàn, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City --- Thông tin thêm về dự án Dự án Sunshine Garden được đầu tư bởi Sunshine Group, bao gồm 3 tòa chung cư cao 31 tầng và 2 tầng hầm. Không gian sống được thiết kế hiện đại, tiện ích nội khu phong phú như vườn dạo, thư viện, khu vui chơi trẻ em, khu thể thao ngoài trời, hồ bơi ngoài trời tiêu chuẩn 5 sao, mang đến cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp cho cư dân. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0969053893 hoặc liên hệ với Đặng Tuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 905 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 3 WC
131 m²
85,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Garden, Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
ĐT

Đặng Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp Căn hộ chung cư Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, 11,2 tỷ, 131 m2 hàng hiếm tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.