Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC siêu hot 3PN, 92m2 giá cực chất 7,3 tỷ tại Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Ngày đăng: 09/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Thăng Long Garden, đường Minh Khai, ph Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 92m2, căn hộ này sở hữu 3PN, 2WC và nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. + Giá cực chất: 7,3 tỷ VND. + Nội thất đầy đủ với sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp âm. + Phong thủy tốt với cửa chính hướng Bắc và ban công hướng Nam. + Pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh. - Gần chợ Mơ 500m. - Bệnh viện Thanh Nhàn 1km. - Trường tiểu học Lê Văn Tám 1km. Thông tin dự án. Dự án Thăng Long Garden gồm 3 khối nhà: A1, A2 và A3, với mật độ xây dựng chỉ 35% và diện tích sân vườn lên tới 9.191m2. Khu thương mại 5 tầng và các tiện ích như trường học, bệnh viện gần 2km, bãi đậu xe 14.000m2, phòng gym, khu cafe và khu sinh hoạt cộng đồng sẽ mang đến cho cư dân cuộc sống đầy đủ và thoải mái. Liên hệ để biết thêm thông tin: Trần Văn Huỳnh 0964835889

Xem thêm

Liên hệ:

096 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
79,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HD

Huynh.tran Duc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC siêu hot 3PN, 92m2 giá cực chất 7,3 tỷ tại Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.