Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Sky Light, Minh Khai, 12,8 tỷ, 202 m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 08/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Sky Light, tọa lạc tại Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 202 m2, được thiết kế hiện đại với đầy đủ nội thất. + 4 phòng ngủ rộng rãi và thoáng mát. + 3 phòng tắm tiện nghi. + Phòng khách sang trọng, ánh sáng tự nhiên. + Ban công hướng Tây, đón gió mát. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Giá 12,8 tỷ VND. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, không gian sống rộng rãi và hiện đại. Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Thông tin gần kề: Gần trường mầm non Kinder Green, siêu thị T Mart Lĩnh Nam, công viên Hồ Đền Lừ, bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương. Thông tin dự án: Sky Light là một dự án nổi bật với 2 tòa nhà cao 24 tầng, thiết kế không gian mở giúp căn hộ luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Căn hộ từ 96,7 m2 đến 129,6 m2, phù hợp cho mọi nhu cầu sống của gia đình. Dự án cung cấp nhiều tiện ích như nhà trẻ mẫu giáo, dịch vụ công cộng, và hệ thống y tế, giáo dục, thương mại xung quanh. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0923188558 - Thổ Cư Nhà Phố.

Xem thêm

Liên hệ:

092 318 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

4 PN, 3 WC
202 m²
63,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Sky Light, Minh Khai, 12,8 tỷ, 202 m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.