Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Vincom Bà Triệu - Căn góc siêu đẹp tầng cao - 135m2 - 3PN - 21.9 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp - tầng cao - khu VIP - nội thất đẳng cấp. + Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Vincom Bà Triệu, (Mai Hắc Đế), phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nôi. Chung cư cao cấp tầng cao, view đẹp, rộng rãi với đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp. + Diện tích 135m2, thiết kế 3PN, 2VS (1phòng master) với phòng khách, bếp rộng (thiết kế thông minh với khu bếp, bàn ăn riêng). + Giá chào: 21.9 tỷ (chủ thiện chí bán, sẵn sàng thương lương cho khách thiện chí). + Sổ đỏ chính chủ, sắn sàng giao dịch. =============== Tại dụ án này Hải An cũng có: Căn hộ siêu khủng 300m2 - giá chào 53 tỷ. ================= + Liên hệ ngay: Hải An (Gọi điện hoặc Zalo 24/24h). Kinh nghiệm hơn 3 năm hỗ trợ giao dịch chung cư và nhà phố Hoàng Mai, Hai Bà Trưng, Đống Đa. Hải An hân hạnh tư vấn quý anh chị tìm được nhà giá tốt, phong thủy đẹp và tiềm năng tương lai tuyệt vời.

Xem thêm

Liên hệ:

086 802 ****

Vị trí bản đồ

21,9 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
162,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vincom Center Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HA

Hải An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Vincom Bà Triệu - Căn góc siêu đẹp tầng cao - 135m2 - 3PN - 21.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.