Tin đăng đã hết hạn.

( NÓI KHÔNG VỚI THÔNG TIN ẢO)Căn hộ P3 đẹp 2PN, 68m, full đồ, hướng Bắc Giá tốt chỉ nhỉnh 8 tỷ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ P3 đẹp 2PN, 68m, full đồ, hướng Bắc Giá tốt chỉ nhỉnh 8 tỷ -Thông tin chi tiết: Diện tích: 68m Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 1-2 WC (xác nhận lại nếu cần) Hướng ban công: Bắc mát mẻ quanh năm Nội thất: Full đồ cao cấp, chủ nhà để lại toàn bộ nội thất (vào ở ngay) Giá bán: 8 tỷ 950 triệu VND Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn -Ưu điểm nổi bật: Căn hộ layout vuông vức, thoáng sáng, không lỗi phong thủy Nằm trong phân khu P3 yên tĩnh, dân trí cao Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê Giá tốt trong phân khúc, hiếm căn full nội thất ở tầm giá nhỉnh 8 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

039 238 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
131,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TA

Trần Thị Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ( NÓI KHÔNG VỚI THÔNG TIN ẢO)Căn hộ P3 đẹp 2PN, 68m, full đồ, hướng Bắc Giá tốt chỉ nhỉnh 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.