Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ T05, 87m², 2 ngủ sáng, BC Bắc, có slot xe, full đồ như ảnh, giá 12.5 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ tòa T05 diện tích 87m² Thiết kế: 2 phòng ngủ sáng, layout siêu đẹp Ban công hướng Bắc mát mẻ, thoáng đãng Nhà để lại toàn bộ nội thất như ảnh có thể vào ở ngay Có slot ô tô trong hợp đồng mua bán (hiếm, giá trị cao) Giá bán: 12,5 tỷ thu về Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn Xem nhà theo lịch hẹn trước Liên hệ ngay 0931327231 để đặt lịch xem thực tế và chốt nhanh căn hiếm!

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
143,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Vincom Center Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ T05, 87m², 2 ngủ sáng, BC Bắc, có slot xe, full đồ như ảnh, giá 12.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.