Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư Sunshine Garden G1, 4,75 tỷ, 45m2, 1PN, 1WC

Ngày đăng: 29/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Sunshine Garden G1 với những điểm nổi bật sau: - Giá hấp dẫn chỉ 4,75 tỷ VND. - Diện tích 45m2 với 1PN và 1WC. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống. - Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City, bệnh viện phổi Hà Nội, bệnh viện Thanh Nhàn. - Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Winmart Vincom Times City thuận tiện mua sắm. - Công viên Park Hill lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0986699747 - hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 669 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
105,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunshine Garden, Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0986699747

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư Sunshine Garden G1, 4,75 tỷ, 45m2, 1PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.