Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán căn hộ chung cư 4PN, 4WC tại Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội, 24 tỷ, 190m2

Ngày đăng: 28/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Căn hộ có diện tích rộng rãi 190m2, thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. + Diện tích: 190m2. + Số phòng ngủ: 4PN. + Số phòng tắm: 4WC. + Hướng cửa chính: Nam, ban công: Bắc. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Giá: 24 tỷ VND. Căn hộ này nổi bật với phong thủy tốt, mang lại sinh khí và tài lộc cho gia chủ. Với không gian sống rộng rãi và tiện nghi, căn hộ rất phù hợp cho những gia đình yêu thích sự thoải mái và hiện đại. Sở hữu căn hộ là sở hữu cả hệ thống trường học, chợ, và công viên...giúp cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện và dễ dàng hơn. Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City và nhiều siêu thị như Winmart Vincom Times City. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Hoanghue qua số 0982926066

Xem thêm

Liên hệ:

098 292 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 PN, 4 WC
190 m²
126,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
H

Hoanghue

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán căn hộ chung cư 4PN, 4WC tại Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội, 24 tỷ, 190m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.