Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 ngủ diện tích 76m2 bếp thông logia thoáng giá chỉ 7,1 tỷ lh 0398930039

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Gia đình bán 2 phòng ngủ chung cư Amber 622 Minh Khai tầng đẹp lên xuống nhanh tiện Diện tích 76m2, thiết kế bếp thông logia không khí đối lưu thoáng nhà Sẵn sổ cầm tay Nhà như hình, view thoáng xem nhà 24/24 Giá bán : 7,1 tỷ ( có thương lượng) Liên hệ: em Ngọc 0398930039call/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

039 893 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
93,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Amber Riverside, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NN

Ngọc Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 ngủ diện tích 76m2 bếp thông logia thoáng giá chỉ 7,1 tỷ lh 0398930039 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.