Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 132m2, 185 triệu/m2, tại Vincom Center Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Ngày đăng: 21/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vincom Center Bà Triệu, p Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội là nơi lý tưởng để sống và làm việc. Căn hộ chung cư này có diện tích 132 m2, gồm 3PN, 2WC, rất thích hợp cho những ai muốn tận hưởng không gian sống thoải mái. - Pháp lý đầy đủ - Ban công hướng Đông Nam, đón nắng sáng - Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian - Tầng cao, view thoáng, view cầu Tứ Liên và TT Triển lãm VEC Cổ Loa Khu vực này mang lại cuộc sống tiện nghi, gần các bệnh viện lớn như bệnh viện y học cổ truyền trung ương và bệnh viện trung ương quân đội 108. Công viên Thống Nhất và công viên Tuổi Trẻ Thủ Đô cũng chỉ cách đó không xa, là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Giá bán : 24,4 tỷ Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Trung Hiếu qua số 0986853689 để được tư vấn miễn phí và xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 685 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

24,42 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
185 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vincom Center Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TH

Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 132m2, 185 triệu/m2, tại Vincom Center Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.