Tin đăng đã hết hạn.

Nhà em giảm 1 tỷ để bán lại căn hộ cao cấp Vincom Bà Triệu DT 132m2 giá 23.9 tỷ.LH 0983814882

Ngày đăng: 19/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà em cần bán lại căn hộ cao cấp Vincom Bà Triệu DT 132m2 giá tốt.LH 0983814882Căn hộ tầng trung , căn góc view 2 mặt thoáng. -Diện tích: 132m2, được thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà tắm, phòng khách, phòng bếp, ban công, các phòng đều có mặt thoáng và ánh sáng tự nhiên. -Nội thất đầy đủ, tiện nghi. -Toà chung cư cao cấp với đầy đủ tiện ích, chất lượng hạ tầng, dịch vụ top đầu Hà Nội. Giao thông thuận tiện, khu phố xá làm gì cũng tiện. An ninh luôn đảm bảo, cư dân văn minh đẳng cấp. -Sổ đỏ chính chủ. -Giá bán: 23,9 tỷ. Lh: Trần Minh: 0983814882 or 0983814882

Xem thêm

Liên hệ:

098 381 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

2 PN, 2 WC
132 m²
181,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vincom Center Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TM

Trần Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà em giảm 1 tỷ để bán lại căn hộ cao cấp Vincom Bà Triệu DT 132m2 giá 23.9 tỷ.LH 0983814882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.