Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 phòng ngủ 78m2 nhà sẵn đồ vào ở luôn

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán căn hộ tại chung cư Amber Riverside: - diện tích 78m2 - nhà full đồ sẵn vào ở luôn - vị trí trung tâm: chợ lớn ngay dưới nhà, Timescity cách 3 bước, trường học, bệnh viện ... - giá chỉ 7.4 tỷ Liên hệ em xem nhà: 0968203413

Xem thêm

Liên hệ:

096 820 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
94,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Amber Riverside, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HL

Hoang Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 phòng ngủ 78m2 nhà sẵn đồ vào ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.