Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ tập thể tầng 1 tại phố Hồng Mai Hai Bà Trưng, Hà Nội, giá 2 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Diện tích trên sổ: 17m², sử dụng thực tế 13m². Thiết kế full nội thất, có thể dọn về ở ngay. Vị trí trung tâm, gần các trường ĐH lớn, thuận tiện di chuyển. Phù hợp: Người độc thân, vợ chồng trẻ mới cưới, bố mẹ mua cho con đi học. Thích hợp để làm hộ khẩu Hai Bà Trưng lợi thế hồ sơ du học. Giá bán: 2 tỷ (phí sang tên bên nào bên nấy chịu). Tin đăng thật mong khách mua thiện chí, tránh mất thời gian đôi bên. Liên hệ: 0909361879Vũ Trang).

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
17 m²
117,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Hồng Mai, P. Bách Khoa, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Đoan Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ tập thể tầng 1 tại phố Hồng Mai Hai Bà Trưng, Hà Nội, giá 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.