Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lại căn hộ 2PN, 79m2, view sông Hồng, Sun Grand City Ancora

Ngày đăng: 17/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2PN, dự án Sun Grand City Ancora, số 3 Lương Yên. Căn hộ tòa T3 tầng trung view sông Hồng, hướng lên Hồ Gươm. Diện tích 79m2. Thiết kế 2PN, 2WC. Liên hệ trực tiếp Zalo cho mình ạ: 0902813579

Xem thêm

Liên hệ:

090 281 ****

Vị trí bản đồ

11,1 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
140,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Grand City Ancora Residence, Đ. Lương Yên, P. Bạch Đằng, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0902813579

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lại căn hộ 2PN, 79m2, view sông Hồng, Sun Grand City Ancora - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.