Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Imperia Sky Garden, 9,95 tỷ, 103m2, 3PN, 2WC, giá cực chất, ở Hai Bà Trưng, Hà Nội

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Imperia Sky Garden tọa lạc tại Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội, sở hữu diện tích 103m2 với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, nội thất đầy đủ, được thiết kế hiện đại và sang trọng. - Giá bán: 9,95 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình. - Hơn 80 tiện ích nội khu: trung tâm thương mại hiện đại, trường học liên cấp quốc tế, nhà hàng châu Âu, phòng gym, spa, bể bơi 500m2. - Khu vực có nhiều không gian xanh và khu vui chơi trẻ em. Thông tin thêm về dự án: Dự án Imperia Sky Garden do Terra Gold Việt Nam đầu tư, bao gồm 4 tòa tháp cao 27 tầng, 3 tầng hầm và 4 tầng trung tâm thương mại, cung cấp các căn hộ từ 58m2 đến 108m2, với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Cách trường học VTC Academy chỉ 1km, cách siêu thị Winmart Vincom Times City 1km, và công viên Tuổi trẻ Thủ đô 2km. Liên hệ Phùng Thị Hà qua số 0904289483 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,95 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
96,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Sky Garden, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
PH

Phùng Thị Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Imperia Sky Garden, 9,95 tỷ, 103m2, 3PN, 2WC, giá cực chất, ở Hai Bà Trưng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.