Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mới P5-19 Đầy Đủ Nội Thất, 2PN, 2VS, Giá Chỉ 8.350 tỷ-LH em An 0931327231

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Nhà P5-19 Nhà mới, đầy đủ nội thất, đẹp như hình Diện tích: 83m² Không gian rộng rãi, thoáng mát 2 phòng ngủ, 2 WC Phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư Giá chỉ: 8.350 tỷ Cơ hội đầu tư tuyệt vời! Nhà đã trang bị đầy đủ nội thất, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay. Khu vực an ninh, tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường học, công viên Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
100,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mới P5-19 Đầy Đủ Nội Thất, 2PN, 2VS, Giá Chỉ 8.350 tỷ-LH em An 0931327231 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.