Tin đăng đã hết hạn.

HOT!!!Bán căn hộ 2N+1K đều sáng tại chung cư Times City chỉ 9,7 tỷ - 97,5m2 - có slot Ô TÔ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Times City, Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích 97,5m2, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Hot có slot ô tô - 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát view sáng - 2 phòng tắm tiện lợi - Phòng khách sang trọng, phù hợp cho gia đình - Giá chỉ 9,7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ Điểm nhấn: Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu. Gần các tiện ích: - Gần bệnh viện Thanh Nhàn, bệnh viện phổi Hà Nội, bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City - Có công viên Park Hill, công viên Tuổi trẻ Thủ đô - Gần siêu thị Winmart Vincom Times City, siêu thị T Mart Lĩnh Nam - Gần trường VTC Academy, trường LOD Để biết thêm thông tin chi tiết và xem căn hộ, vui lòng liên hệ Dương Hoàng theo số 0988310669

Xem thêm

Liên hệ:

098 831 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

2 PN, 2 WC
97.5 m²
99,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
DH

Dương Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT!!!Bán căn hộ 2N+1K đều sáng tại chung cư Times City chỉ 9,7 tỷ - 97,5m2 - có slot Ô TÔ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.