Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tập thể trần xuân soạn hai bà trưng giáp phố cổ 55m 3pn nhỉnh 2 tỷ tặng fun nội thất

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ TẬP THỂ  2 TẦNG TRẦN XUÂN SOẠN HAI BÀ TRƯNG GIÁP PHỐ CỔ 55M 3PN NHỈNH 2 TỶ SÂN RỘNG TĂNG FULL NỘI THẤT Mô tả : Nhà Tập thể 2 tầng  , 3PN , trước nhà chung sân rộng để nhiều xe máy  vị trí đẹp , hơn 1km ra phố cổ đi bộ hồ hoàn kiếm ,ngõ rộng gần 4m , vài bước ra ô tô , xung quanh kinh doanh sầm uất, tiện ích bạt ngàn , sổ nhỏ nhưng diện tích gần 40m , đủ công năng, thích hợp cho vợ chồng trẻ pháp lý : Sổ đỏ ,sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

033 322 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 1 WC
55 m²
40,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Trần Xuân Soạn, P. Lê Đại Hành, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Bá Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tập thể trần xuân soạn hai bà trưng giáp phố cổ 55m 3pn nhỉnh 2 tỷ tặng fun nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.