Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tập thể 8.3 Quỳnh Mai 50m có 2 ngủ, ô tô dưới sân.

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TẬP THỂ 8.3 QUỲNH MAI 1.97 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG NHÀ ĐẸP - FULL NỘI THẤT - Ô TÔ ĐỖ CẦU THANG - 2 MẶT THOÁNG -2PN -WC - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - VỀ Ở LUÔN. + Vị trí đắc địa, mặt phố 8/3, vài bước ra Phố Kim Ngưu, cách 200m ra bệnh viện Thanh Nhàn, CV Tuổi Trẻ, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.... + Nhà 2 mặt thoáng, phòng nào cũng có cứa sổ, khách mua về ở luôn. + Sổ 16m sử dụng gần 50m + Thiết kế: P. Khách + 2PN + Bếp + WC + Phòng Tắm + Ban công. Sổ đỏ chính chủ. Giá 1.97 tỷ có thương lượng Lh zalo 0946298238miễn trung gian)

Xem thêm

Liên hệ:

094 629 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
39,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Quỳnh Mai, P. Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tập thể 8.3 Quỳnh Mai 50m có 2 ngủ, ô tô dưới sân. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.