Tin đăng đã hết hạn.

Không ở nên chị gái em nhờ bán ch 3pn 95m2 view cầu vĩnh tuy giá 7 tỷ 250 bao phí,cam kết giá chuẩn

Ngày đăng: 11/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chị gái em nhờ bán căn hộ 3pn 2 vs view cầu Vĩnh Tuy. Dự án Sunshine Garden, Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy, Hà Nội - Thiết kế căn hộ 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 3 ban công thoáng mát , khu bếp riêng, rộng rãi - Nhà nguyên bản chủ đầu tư - Diện tích thông thủy 94-95m2 thông thủy - Pháp lý : đã có sổ - Giá bán 7 tỷ 250 bao phí, có ra lộc * Anh/ chị đầu tư muốn tìm kiếm một căn hộ tuyệt vời thì không thể bỏ qua những cơ hội chốt lời ở Sunshine: - Giá nhà không biến động ảo, tiền rơi đi đôi với chất lượng sống. - Bình yên là thứ những khách hàng mua chung cư ở nội đô còn thiếu khi chưa biết đến dự án Sunshine Garden. - Ổn định về chất lượng sống, nhà là tài sản đáng mua nhưng đáng mua hơn tại thời điểm này là một căn hộ 'giá bình ổn' như những điều tôi kể trên. Cảm ơn những quý khách hàng luôn tin tưởng và lựa chọn Gen Z Land là nơi giao dịch căn hộ tại Sunshine Garden mong rằng quý khách vẫn luôn tin yêu và ủng hộ để Gen Z Land được phát triển hơn, đem lại giá trị tốt nhất đến cho khách hàng. Bài viết này là của Cao Tuấn Anh - môi giới hàng đầu đến từ Gen Z Land dự án Sunshine Garden. Phone/zalo: 0964997683

Xem thêm

Liên hệ:

096 499 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

7,25 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
76,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunshine Garden, Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
CA

Cao Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không ở nên chị gái em nhờ bán ch 3pn 95m2 view cầu vĩnh tuy giá 7 tỷ 250 bao phí,cam kết giá chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.