Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ thăng long garden - minh khai, 74m, 2pn, giá chỉ 5.99 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Diện tích: 74m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh khép kín Tầng trung, view thoáng, ban công hướng Bắc - cửa vào hướng Nam mát mẻ quanh năm Phòng khách và bếp thiết kế mở, rộng rãi, đón gió tự nhiên Nội thất đầy đủ, phong cách Indochine tinh tế xách vali vào ở ngay Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn Tiện ích nội khu đầy đủ: Trường mầm non, siêu thị Vinmart, hiệu thuốc, salon tóc, gym, khu vui chơi, cafe Đường Minh Khai mở rộng 52m, đường nội bộ thông thoáng, nhiều cây xanh, không gian sống yên tĩnh Vị trí kết nối thuận tiện: Cách Times City chỉ 1km Bệnh viện Bạch Mai, ĐH Y khoảng 2km Vincom Bà Triệu: 1.5km Hồ Hoàn Kiếm: 4km Liên hệ ngay ************ Nguyễn Minh Sơn Chuyên viên Bất động sản 0366665791 nguyenminhson3387@gmail.com Linh Đàm Hoàng Mai Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

036 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
80,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Minh Sơn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ thăng long garden - minh khai, 74m, 2pn, giá chỉ 5.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.