Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 5,99 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, CC Thăng Long Garden

Ngày đăng: 04/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

căn hộ CC Thăng Long Garden diện tích 75m2 2PN và 2WC Full nội thất hiện đại phong cách INDOCHINA Sẵn slot oto Sổ đỏ sẵn sàng sang tên Tiện ích xung quanh - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City - Công viên Hồ Đền Lừ - Siêu thị Winmart Vincom Times City - Trường mầm non Kinder Green Giới thiệu dự án Thăng Long Garden gồm 3 khối nhà với mật độ xây dựng 35%, có sân vườn rộng 9.191m2, khu thương mại 5 tầng, và nhiều tiện ích như phòng tập thể thao, khu cafe, và bãi đậu xe rộng 14.000m2. Dự án hứa hẹn mang đến không gian sống đầy đủ tiện nghi và thoải mái. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Hoàng Lê Dung 0946786369

Xem thêm

Liên hệ:

094 678 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
79,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Lê Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 5,99 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, CC Thăng Long Garden - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.